பொதுத்துறை வங்கிகள் விரைவில் மீளும்

இந்திய பங்குச் சந்தைகள் ஒரு மாதத்தில் மிக நீண்ட இழப்புக்களைக் கொடுத்தன. பி.எஸ்.இ. சென்செக்ஸ் 318 புள்ளிகள் (0.9%) அதிகரித்து 33,338.78 ஆகவும், நிஃப்டி 88.45 புள்ளிகள் (0.87%) உடன் 10,235.95 ஆக முடிந்தது.

இந்தியாவின் மிகப்பெரிய தொலைத் தொடர்பு நிறுவனமான பார்தி ஏர்டெல் பங்குகளை 2 சதவிகிதத்திற்கும் மேலாக விற்றுள்ளது. நிறுவனத்தின் இயக்குனர் குழுவின் கூட்டம் திங்கள், மார்ச் 12 அன்று நடைபெறும். அவர்கள் முதலீட்டை அதிகரிக்கும் வாய்ப்புகள் பற்றி விவாதிக்க போகிறார்கள்

இந்தியாவில் பொதுத்துறை வங்கிகள் ஏற்கனவே அதிக வாராகடன்கள் தொடர்பாக பல பிரச்சினைகளை எதிர்கொண்டன.

இந்த சிக்கல்கள் விரைவில் வங்கிகளால் தீர்க்கப்படும், எனவே முதலீட்டாளர்கள் தற்போதைய நிலையில் PSU வங்கி பங்குகள் விற்க வேண்டாம் என அறிவுறுத்தப்படுகிறார்கள். இந்த பங்குகள் குறுகிய காலத்திற்குள் நல்ல வருமானத்தை அடைந்துவிடும்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *